mbao bora na imara
TanZania ya viwanda
Mashine ya kukausha pumba-Pipe
sandals ngumu na ya ngozi
kabati la kisasa limetengenezwa na mninga
gg
mabegi ya watoto kwenda shuleni bei nafuu
ngozi ya ngombe
kiwanda cha kutengeneza magari aina ya nyumbu Kibaha Pwani Tanzania
chungu cha kupikia na kuhifadhia maji
nguo ni nzuri sana karibuni wote mzazi mpende mwanao kwa nguo kali
vinapatikana maringo kawe drsĀ kwa wanao hitaji kujengewa nyumbani pia inawezekana
Kitanda cha kisasa kwa design tofauti tofauti
Viatu vya kimasai aina zote
Viatu vya kike vya kimasai
Carry ya kubebea vyungu vya maua
Desktop sidebar.